อีกหนึ่งคาเฟ่สุดฮิตนครนายก Montreux cafe and farm ตั้งอยู่คลอง 15 อ. องครักษ์ คาเฟ่บรรยากาศสุดชิลล์ คาเฟ่ที่เป็นทั้งร้านอาหารและฟาร์ม มีพื้นที่กว้างขวางมากๆไม่ว่าจะมองไปทางไหน ก็มีแต่พื้นที่สีเขียว สบายตาที่สุด คาเฟ่จะแบ่งออกเป็น 2 โซน โซนแรก บริเวณหน้าตัวร้านจะเป็นกระจกรอบด้านทำให้มองเห็นวิวสวยรอบด้าน ดีไซน์ของตัวร้านจะเป็นหลังคาทรงสูง ภายในร้านจะดูสว่าง โปร่งดูสะอาดโล่งตา ในส่วนนี้มีที่นั่งค่อนข้างเยอะเลยทีเดียว ไม่ว่าจะเป็นโซฟา บาร์ หรือทางด้านนอก เหมาะกับการพักผ่อนจริงๆ
![Montreux cafe and farm ฟาร์มคาเฟ่สุดชิล](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_26-1-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_0-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_1-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_01-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_2-1024x768.png)
![บรรยากาศร้าน Montreux cafe and farm](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_3-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_4-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_6-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_7-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_8-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_9-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_10-768x1024.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_11-1024x768.png)
![มุมถ่ายรูปร้าน Montreux cafe and farm](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_12-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_13-1024x768.png)
![พายเรือที่ร้าน Montreux cafe and farm](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_14-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_15-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_17-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/S__8224799-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_22-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_23-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_24-1024x768.png)
![](https://www.neepaiteaw.com/wp-content/uploads/2020/08/Montreux-Cafe-_Farm-%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81_200805_25-1024x768.png)
ร้านเปิด : วันอังคาร-อาทิตย์ เวลา 09.00-19.00 น (ปิดวันจันทร์)
ที่อยู่ : 77 ม 4 ต.บึงศาล อ. องครักษ์ จ. นครนายก
แผนที่ : google map
โทร : 092 636 060
Facebook: @Montreuxcafeandfarm